Kết quả bóng đá hôm nay, Kqbd trực tuyến nhanh nhất

02:00 Borussia Dortmund 4-2 Atletico Madrid 2-0

02:00 1 Barcelona 1-4 PSG 1-1

22:59 Al-Ahed 1-0 Al-Nahda Muscat 0-0

01:00 U23 Ả Rập Xê-út 4-2 TajikistanU23 2-1

22:30 1 Iraq U23 0-2 U23 Thái Lan 0-1

22:30 U23 Hàn Quốc 1-0 U23 UAE 0-0

20:00 1 U23 Nhật Bản 1-0 U23 Trung Quốc 1-0

16:00 Western United FC 3-3 Adelaide United 2-1

02:00 Southampton 3-0 Preston North End 3-0

02:15 FC Famalicao 0-1 Sporting CP 0-1

04:00 Envigado FC 0-2 Deportes Tolima 0-2

19:00 PSM Makassar 3-1 PSIS Semarang 0-1

19:00 Bhayangkara Solo FC 7-0 Persik Kediri 2-0

15:00 1 Persebaya Surabaya 0-3 Dewa United FC 0-1

17:30 Dordoi-Dynamo Naryn 1-1 Muras United FC 0-0

15:30 FK Kara-Balta 0-1 Alay 0-1

21:30 Tukums-2000 2-1 Riga FC 0-0

04:00 1 Tauro FC 2-0 CD Arabe Unido 0-0

18:15 Erchim 7-1 Bavarians FC 1-1

15:15 Deren FC 2-3 Bayanzurkh Sporting Ilch 1-2

22:59 JK Tallinna Kalev 1-2 Levadia Tallinn 0-0

22:00 AS Fortuna Mfou 3-2 Avion Academy 1-1

20:00 URA Kampala 2-0 NEC FC Bugolobi 1-0

20:00 defense forces 1-1 Gaddafi FC 0-1

01:45 Linfield FC 2-2 Coleraine 0-1

01:45 Glentoran FC 1-2 Larne FC 0-1

01:45 Crusaders 2-1 Cliftonville 1-0

01:45 1 Newry City 1-3 Carrick Rangers 1-3

01:45 Dungannon Swifts 2-0 Loughgall FC 0-0

01:45 1 Ballymena United 1-0 Glenavon Lurgan 1 1-0

00:00 KFUM Oslo 1-3 Stromsgodset 0-2

00:00 Dinamo Batumi 3-1 Samtredia 1-1

22:59 FC Kolkheti Poti 1-3 Dila Gori 0-2

22:00 Gagra Tbilisi 0-2 Dinamo Tbilisi 0-0

03:00 Club Sando 2-2 Caledonia AIA 0-2

00:30 Al Markhiya 3-2 Al-Garrafa 1-1

22:30 Al Shamal 0-0 Al-Wakra 1 0-0

01:45 Walsall 2-1 Swindon Town 1-0

01:45 Mansfield Town 2-1 Accrington Stanley 1-0

01:45 Notts County 2-5 Stockport County 0-3

01:45 1 Colchester United 2-0 Grimsby Town 1-0

01:45 Crawley Town 1-1 Barrow 0-1

20:00 Saxan Ceadir Lunga 1-0 Drochia 0-0

20:00 Victoria Bardar 1-0 FC Floresti 0-0

04:00 Wanderers FC 2-3 Liverpool URU 0-1

22:59 Dodoma Jiji FC 0-0 JKT Tanzania 0-0

20:00 Mtibwa Sugar 0-1 KMC FC 0-0

04:00 Chile Nữ U20 1-0 Bolivia Nữ U20 0-0

03:00 Sportivo Del Bono 1-0 CA Trinidad 1 1-0

01:40 Penarol Reserve 3-1 Wanderers FC Reserve 2-0

01:30 Nacional de Montevideo Reserves 4-2 Progreso Reserves 3-2

01:45 Potters Bar Town 2-1 Haringey Borough 1-0

01:45 Whitehawk 3-0 Kingstonian 1-0

01:45 Folkestone 1-1 Concord Rangers 0-0

01:45 Canvey Island 4-1 Hornchurch 1-1

01:45 lewes 2-1 Horsham 1-0

02:30 Valur Nữ 1-1 Vikingur Reykjavik Nữ 0-1

Pen [4-5]

02:30 Biskra 1-3 USM Alger 1-1

01:45 Halifax Town 0-0 Ebbsfleet United 0-0

01:45 Rochdale 0-0 Boreham Wood 0-0

01:45 Wealdstone FC 0-1 Eastleigh 0-0

01:45 Oxford City 1-3 Bromley 0-2

19:35 Al-Qadasiya (Youth) 1-0 Al Wehda (Youth) 0-0

01:45 Civil Service Strollers FC 1-0 Gretna 1-0

01:45 Broomhill FC 1-1 Boness Utd 1-0

01:45 Albion Rovers 0-2 East Kilbride 0-1

20:00 Peterborough U21 1-3 Swansea City U21 1-1

20:00 Coventry U21 1-2 Colchester United U21 1-1

19:00 Hull U21 3-1 Queens Park R U21 3-1

19:00 Barnsley U21 4-1 Bristol City U21 1-1

22:00 Gais Goteborg U21 7-2 IK Oddevold U21 3-2

21:00 Landskrona BoIS U21 1-0 Trelleborg U21 1 0-0

21:00 Elfsborg U21 3-1 Varbergs BoIS U21 3-1

20:00 Utsiktens BK U21 1-4 HackenU21 1-2

02:10 FC Oasis 0-4 ASC Kouva 0-2

23:20 ASC Entente Sebkha 1-0 Star Arafat 0-0

01:45 Ards FC 1-2 Ballyclare Comrades 1-0

01:45 Dergview FC 0-2 HW Welders 0-0

22:30 Maccabi Haifa U19 1-1 Hapoel Haifa U19 1-1

18:00 Hapoel Kfar Saba U19 4-0 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 2-0

15:00 1 Maccabi Netanya U19 2-1 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 0-0

14:00 Maccabi Tel Aviv Shachar U19 0-1 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 0-0

23:30 Shooting Stars SC 2-0 Lobi Stars 1-0

22:00 1 Akwa United 4-1 Niger Tornadoes FC 2-0

22:00 Gombe United 1-2 Kwara United 0-1

22:00 Enyimba 1-0 Heartland FC 1-0

22:00 Sporting Lagos FC 1-0 Sunshine Stars FC 1-0

22:00 Bayelsa United 1-1 Katsina United 1-1

22:00 Enugu Rangers International 3-2 Abia Warriors 1-1

22:00 Bendel Insurance 2-1 Kano Pillars 1 0-1

22:00 Rivers United 3-1 Plateau United 2-0

19:00 Randers Freja U19 2-2 Nordsjaelland U19 0-1

19:45 Khooshe Talaee Sana Saveh 0-2 Esteghlal Mollasani 0-2

20:00 Preston (R) 2-3 Salford City(R) 1-2

19:00 BKMA II 4-0 Shirak Gjumri B 2-0

19:00 MIKA Ashtarak 0-1 Nikarm 0-0

16:30 Bankstown City Lions 1-2 Blacktown Spartans 1-1

16:30 Farashganj SC 4-3 Uttara FC 0-2

14:15 PWD Sports Club 0-1 Dhaka Wanderers 0-1

01:30 Abertillery Bluebirds 3-5 Caerau Ely 1-2

01:30 Buckley Town 0-1 Guilsfield 0-0

00:40 Mold Alexandra 0-4 Flint Town 0-1

00:00 JS kabylie 3-1 MC Oran 2-0

00:00 CR Belouizdad 1-1 Paradou AC 0-0

00:15 VJS Vantaa B 1-8 Gnistan Helsinki 0-1

00:10 Gnistan O35 1-5 JaPS B 0-2

00:00 MPS Atletico Malmi 0-2 PK-35 Vantaa 0-0

00:00 Poxyt 0-2 Vantaa 0-1

00:00 Atlantis 6-0 EsPa B 2-0

00:00 POHU/KY United 0-7 KaPa 0-3

00:00 EsPa 0-1 Honka Espoo 0-0

00:00 EBK 4-2 Futura Porvoo 2-1

23:30 Kaarinan Pojat 0-4 TPS Turku 0-0

23:10 TPS O35 2-3 Ilves Tampere II 1-3

22:59 LePa 1-3 EPS Espoo 0-1

22:59 Lahden Reipas 1-0 Jyvaskyla JK 0-0

22:59 ViPa 0-8 MP MIKELI 0-3

22:59 SIF 0-6 SJK Akatemia 0-3

22:59 Kiisto Vaasa 2-5 KPV 0-2

22:59 Roi United 0-4 GBK Kokkola 0-2

22:59 OTP 0-3 Jaro 0-0

22:30 RiPS 0-5 IFK Mariehamn 0-0

22:30 Mypa 1-2 FC Vaajakoski 1-1

22:30 MaPS Masku 0-2 SalPa 0-1

22:30 LAUTP 1-2 JaPS 1-2

22:30 Jakobstads Bollklubb 1-1 RoPS Rovaniemi 0-1

Pen [4-3]

22:30 SiU 0-21 KTP Kotka 0-10

22:00 Tampere Utd II 0-11 Ekenas IF Fotboll 0-5

22:00 Sporting Kristina 1-5 VIFK 0-5

22:00 Kiffen Helsinki 0-1 PPJ Akatemia 0-0

22:00 JIPPO 0-2 FC Haka 0-2

21:50 Virkia 1-7 AC Oulu 0-2

21:00 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 1-3 AGF Viby U17 0-0

00:20 1 Stuttgarter Kickers 0-2 SSV Ulm 1846 0-0

00:00 1 SSV Reutlingen 05 0-3 Vfr Aalen 0-2

22:30 FSV Wolfhagen 1-4 Kickers Offenbach 0-4

21:00 Kampaniakos Chalastras U19 1-1 Kozani U19 0-0

00:30 Ajax Amsterdam Nữ 1-1 Feyenoord Rotterdam Nữ 1-0

90phút [1-1], 120phút [2-1]

03:30 Afturelding Hviti U19 4-3 Throttur Reykjavik U19 2-1

01:00 HK YmirU19 2-2 Breidablik UBK U19 1-0

01:00 Fjolnir U19 4-5 FH Hafnarfjordur U19 3-1

20:30 MFK Ruzomberok 0-1 Lipany 0-0

19:00 EG Future SC Nữ 0-1 Delphi SC Nữ 0-0

20:30 Raviena 2-2 El Sekka El Hadid 1 1-1

20:30 Tanta 1-1 Wadi Degla SC 0-1

20:30 Haras El Hedoud 1-1 Ghazl El Mahallah 1-1

20:30 Olympic El Qanal 2-0 Proxy SC 0-0

20:30 Petrojet 3-0 Raya Ghazl SC 2-0

01:45 Wexford (Youth) 2-2 Longford Town 0-0

01:45 Matlock Town 0-4 Gainsborough Trinity 0-4

01:45 1 Whitby Town 3-1 Morpeth Town 3-0

01:45 Bamber Bridge 1-4 Ilkeston Town 0-0

01:45 1 Atherton Collieries 0-1 Macclesfield Town 0-0

00:45 AL-Rbeea Jeddah 0-3 Al-Qadasiya 0-2

23:05 Al Kholood 2-0 Ohod Medina 1 2-0

23:05 Al-Baten 1-2 Al-Adalh 0-0

15:00 Konyaspor U19 1-0 Fenerbahce U19 1-0

21:30 1 ES Mostaganem 5-0 JSM Tiaret 1 3-0

20:00 Police(RWA) 0-1 Gasogi Utd 0-1

00:00 Greuther Furth (Youth) 3-1 Wurzburger Kickers 2-1

21:30 ZFK Masinac Nữ 1-2 ZFK TSC Nữ 1-1

00:00 SV Donaustauf 1-2 SSV Jahn Regensburg II 0-0

00:00 DJK Gebenbach 1-1 TSV Kornburg 0-0

01:10 KAA Gent Ladies Nữ 1-1 Racing Genk Nữ 0-1

01:00 Standard Liege Nữ 2-2 Anderlecht Nữ 0-1

01:00 Oud Heverlee Leuven Nữ 1-0 Club Brugge Nữ 0-0

03:00 Club Sando 2-2 Caledonia AIA 0-2

01:45 Portsmouth 3-2 Barnsley 1-1

01:45 Bolton Wanderers 2-2 Shrewsbury Town 1-2

01:45 Oxford United 0-1 Lincoln City 1 0-0

01:45 Port Vale 1-2 Wycombe Wanderers 0-1

01:45 Burton Albion 1-2 Cheltenham Town 1-0

01:45 Bristol Rovers 1-0 Cambridge United 0-0

01:45 Peterborough United 4-1 Fleetwood Town 1-1

20:00 Yirga Chefe Bunna 0-1 Woldia SC 0-0

13:00 Oromia Police FC 0-1 Kolfie Keranio 0-1

16:00 Chernomorets Odessa U21 0-0 PFC Oleksandria U21 0-0

22:59 CF Pachuca III 5-0 Club Deportivo CDH 3-0

03:10 CA Juventud Alianza 2-1 Independiente de Villa Obrera 0-0

20:00 Envigado FC Reserves 0-0 Politecnico J.I.C. 0-0

03:30 Juan Pablo II College 0-0 Club Ada Jaen 0-0

01:00 CD Coopsol 0-0 Comerciantes FC 0-0

16:00 Bashundhara Kings 2-0 Rahmatganj MFS 1-0

21:30 San Marino (W) U16 4-7 Georgia (U16)(W) 1-2

20:30 China (W) U16 4-1 Uganda (W) U16 0-0

20:00 USA Nữ U16 15-0 Botswana (W) U16 0-0

19:00 Cyprus U17 2-1 Montenegro U17 0-0

18:30 Estonia Nữ U17 2-3 Luxembourg U16 (W) 2-2

16:00 Wales (W) U16 0-0 Paraguay (W) U16 0-0

Pen [3-4]

15:30 Turkey Nữ U16 3-1 Vietnam (W) U16 2-0

00:00 Bjorkelangen 2-0 Aalesund FK B 0-0

00:00 Mjondalen IF B 2-5 Baerum SK 1-1

22:59 Borac Banja Luka 2-1 NK Siroki Brijeg 0-0

00:30 Viktoria Griesheim 4-4 FC Hanau 93 0-2

00:30 Duneberg 2-2 FC Suderelbe 1-2

01:45 Badshot Lea 0-4 Westfields 0-2

01:45 Biggleswade Town 2-2 Hadley 0-0

01:45 Mousehole 3-2 Tavistock AFC 1-0

01:45 Bedford Town 5-1 Welwyn Garden City 2-0

01:45 Binfield 4-1 Corinthian Casuals 3-1

01:30 Burgess Hill Town 1-2 Sepei Unite 0-0

02:00 Keith 0-1 Brechin City 0-0

01:45 1 Kettering Town 1-2 Stamford 1-0

01:45 Coalville 0-0 Stourbridge 0-0

00:00 Osters IF 2-0 Orebro 0-0

01:45 Shepshed Dynamo 2-0 Gresley Rovers 1 0-0

01:45 Pontefract Collieries 1-0 Sheffield FC 1-0

01:45 Newton Aycliffe 2-5 Dunston UTS 1-2

01:45 1 Walsall Wood 1-3 Quorn 0-3

22:00 Hapoel Beer Sheva U19 1-3 Bnei Sakhnin U19 1-1

12:00 Sunrise FC Rajasthan 1-5 Aviva Sports Foundation 0-3

16:50 Casuarina FC 0-0 Mindil Aces 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1]Pen [5-4]

16:30 University NSW 2-3 Marconi Stallions 1 0-1

16:30 Bankstown City Lions 1-2 Blacktown Spartans 1-1

16:00 Lake Macquarie 2-1 Weston Workers FC 1-0

21:00 Benfica U23 1-1 Famalicao U23 1-0

21:00 1 Gil Vicente U23 1-0 Vizela U23 0-0

17:00 Farense U23 2-1 Leixoes U23 0-0

17:00 Rio Ave U23 2-3 Santa Clara U23 2-2

17:00 Torreense U23 2-0 Estrela FC U23 0-0

00:30 Maritzburg United 2-0 Pretoria Univ 2-0

20:00 NB La Masia 0-0 Baroka FC 1 0-0

20:00 Milford 1-1 Marumo Gallants FC 1-1

20:00 Magesi 2-2 Hungry Lions 1-1

20:00 JDR Stars 2-1 Black Leopards 1-0

01:45 Poole Town 2-2 Plymouth Parkway 0-0

01:45 Sholing FC 2-2 Hendon 1-2

01:45 Winchester City 2-0 Merthyr Town 1 2-0

01:45 Tiverton Town 0-2 Dorchester Town 0-2

23:40 BST Galaxy 1-1 Samger FC 0-0

23:30 TMT FA 2-2 Marimoo 1-1

23:30 Fortune FC 2-2 Team Rhino FC 1 0-1

19:00 Xorazm FA 1-3 Nasaf Qarshi B 1-0

18:00 Fergana University 3-0 FK Chigatoy 2-0

18:00 Zaamin 3-0 Navoiy FA 0-0

23:30 CSKA Moscow 2-0 Baltika Kaliningrad 2-0

22:30 TSV Grafenstein 6-2 SVG Bleiburg 2-1

00:00 Vanlose U21 1-0 Ledoje-Smorum U21 1-0

18:30 Buxoro FK 7-1 Qoraqalpogiston FA 5-0

01:00 Crystal Palace U21 4-2 Everton U21 1-0

00:45 Queen's University 1-0 Warrenpoint Town 0-0

04:00 Los Santos 1-1 Herrera FC Reserves 0-0

16:35 Camden Tigers SC 2-1 Central Coast United FC 0-0

16:00 Jiangxi Dark Horse Junior 1-2 Hunan Billows 0-1

15:00 1 Shenzhen Youth 1-0 Guangxi Lanhang 0-0

14:30 Guangxi Hengchen 5-1 Quanzhou Yassin 5-1

14:30 Shandong Taishan B 0-2 ShaanXi Union 0-2

14:30 Shanghai Port B 2-2 Ganzhou Ruishi 0-1

14:00 Langfang City of Glory 1-1 Bei Li Gong 1-1

01:45 Truro City 1-0 Dover Athletic 1-0

01:45 Weston Super Mare 1-1 Eastbourne Borough 0-1

01:45 St Albans City 1-0 Hampton Richmond Borough 1-0

01:45 Taunton Town 1-2 Torquay United 0-2

20:00 Airdrieonians Reserves 1-2 Ayr United Reserve 1-2

20:00 Dundee U20 0-0 Hibernian FC (R) 0-0

01:00 CF Com Vida SAF 0-1 Monsoon FC 0-1

01:45 Edinburgh City 1-0 Montrose 0-0

18:20 Millat FC 5-2 Kalina Rangers 3-0

16:10 Ambernath Bombay Muslims 1-4 Hope United 1-0

01:00 1 Atletico Tucuman Reserve 1-1 Independiente Rivadavia Reserves 1-1

01:00 Deportivo Riestra Reserves 2-1 Racing Club Reserves 2-0

22:00 Excursionistas Reserves 0-1 CS Dock Sud Reserves 0-0

20:30 Deportivo Laferrere Reserves 0-4 Sportivo Italiano Reserves 0-1

01:45 Banbury United 0-1 Boston United 0-1

21:00 CSKA 1948 Sofia II 1-1 Spartak Pleven 0-0

17:00 Ajmal FC 1-0 National United SC 0-0

14:00 Indian Air Force 1-1 Delhi Tigers 0-1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Argentina 9 1861

2  Pháp 12 1853

3  Braxin -25 1812

4  Anh 13 1807

5  Bỉ 1 1793

6  Bồ Đào Nha 11 1739

7  Hà Lan -3 1739

8  Tây Ban Nha 15 1725

9  Ý -9 1717

10  Croatia -35 1711

94  Việt Nam -6 1236

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Sweden (W) 19 2069

2  Spain (W) 50 2052

3  USA (W) -39 2051

4  England (W) -11 2030

5  France (W) -23 2004

6  Germany (W) -74 1988

7  Netherland (W) 5 1985

8  Japan (W) 44 1961

9  Brazil (W) -46 1949

10  Canada (W) -51 1945

34  Vietnam (W) -26 1623