Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – LTĐ BD cập nhật 24/7

02:00 Bayern Munich ?-? Arsenal

02:00 Manchester City ?-? Real Madrid

19:00 FC Abdish-Ata Kant ?-? Central Coast Mariners

20:00 U23 Uzbekistan ?-? Malaysia U23

22:30 U23 Việt Nam ?-? U23 Kuwait

17:00 Ulsan Hyundai FC ?-? Yokohama Marinos

22:59 Al Ain ?-? Al Hilal

06:10 Jaguares de Cordoba ?-? Deportivo Cali

08:20 Deportiva Once Caldas ?-? Independiente Santa Fe

04:00 Aguilas Doradas ?-? Alianza Petrolera

06:10 Millonarios ?-? Atletico Junior Barranquilla

08:20 Atletico Nacional Medellin ?-? Deportivo Pereira

02:00 Dundee ?-? Glasgow Rangers

15:00 Borneo FC ?-? Madura United

19:00 Rans Nusantara FC ?-? Barito Putera

19:00 Persija Jakarta ?-? Persis Solo FC

19:00 Persis Solo FC ?-? Persikabo 1973

19:00 Rans Nusantara FC ?-? Barito Putera

22:00 Dinamo Zagreb ?-? NK Varteks Varazdin

20:30 BDF XI ?-? Galaxy

21:30 FK Auda Riga ?-? BFC Daugavpils

23:30 Rigas Futbola skola ?-? Metta/LU Riga

22:30 AS OTR ?-? Gbikinti

22:30 Dynamic Togolais ?-? Gbohloesu

22:00 Ghana Dream FC ?-? Bechem United

09:00 C.S.D. Comunicaciones ?-? CSD Municipal

00:30 AS Douanes Nouakchott ?-? F.C. Nouadhibou

22:59 AS Sonabel ?-? US Forces Armees

22:59 KOZAF ?-? ASF Bobo Dioulasso

04:00 Marathon ?-? CD Olimpia

06:00 Real Sociedad Tocoa ?-? CD Vida

08:15 CD Olimpia ?-? CD Motagua

19:00 FC Sioni Bolnisi ?-? Spaeri FC

19:00 Kolkheti 1913 Poti ?-? Lokomotiv Tbilisi

19:00 FC Metalurgi Rustavi ?-? Gareji Sagarejo

21:00 Dinamo Tbilisi II ?-? Aragvi Dusheti

22:59 Shturmi ?-? WIT Georgia Tbilisi

22:00 Duhok ?-? Naft Alwasat

22:00 Al-Hudod ?-? Al-Naft

23:15 Stade Malien de Bamako ?-? Binga

23:15 USC Kita ?-? AS Korofina

06:15 Plaza Amador ?-? Sporting San Miguelito

08:30 CD Universitario ?-? San Francisco FC

06:15 Herrera FC ?-? UMECIT

08:30 CA Independente ?-? Veraguas FC

20:00 Zanaco ?-? Green Buffaloes

20:00 Zanaco ?-? Green Buffaloes

20:00 Kabwe Warriors ?-? Kansanshi Dynamos

20:00 Ararat Yerevan ?-? FC Pyunik

22:00 FC Avan Academy ?-? Urartu

15:15 Khangarid Klub ?-? SP Falcons

18:15 Khoromkhon Club ?-? Khovd

22:59 FC Flora Tallinn ?-? Paide Linnameeskond

04:00 Matagalpa FC ?-? Deportivo Ocotal

06:00 Walter Ferretti ?-? Real Esteli

08:00 Diriangen ?-? HYH Export Sebaco FC

09:00 Managua FC ?-? UNAN Managua

09:00 Deportivo Saprissa ?-? Municipal Liberia

04:00 Puntarenas ?-? Perez Zeledon

04:00 AD Guanacasteca ?-? AD San Carlos

07:00 Sporting San Jose ?-? Santos De Guapiles

09:00 Alajuelense ?-? AD Grecia

21:00 Aigle Royal Menoua ?-? AS Fortuna Mfou

21:00 Avion Academy ?-? Fauve Azur Elite

21:00 PWD de Bamenda ?-? Bamboutos de

21:00 Fovu de Baham ?-? APEJES Academy

21:00 Les Astres FC De Douala ?-? UMS de Loum

23:30 NK Olimpija Ljubljana ?-? Maribor

02:30 Palestino ?-? Huachipato

07:30 Bahia ?-? Fluminense RJ

05:00 Gremio (RS) ?-? Atletico Paranaense

05:00 Bragantino ?-? Vasco da Gama

06:00 Juventude ?-? Corinthians Paulista (SP)

06:00 Atletico Mineiro ?-? Criciuma

06:00 Palmeiras ?-? Internacional RS

06:00 Fortaleza ?-? Cruzeiro

07:30 Flamengo ?-? Sao Paulo

05:30 Belgrano ?-? Racing Club

05:30 Boca Juniors ?-? Godoy Cruz Antonio Tomba

05:30 Defensa Y Justicia ?-? Newells Old Boys

05:30 Lanus ?-? Estudiantes La Plata

05:30 Rosario Central ?-? Deportivo Riestra

21:00 Banni Yas ?-? Al-Sharjah

23:30 Al Nasr Dubai ?-? Al Ahli(UAE)

02:00 Universitario De Vinto ?-? Nacional Potosi

07:00 The Strongest ?-? San Jose de Oruro

21:00 El Gounah ?-? Smouha SC

00:00 Enppi ?-? El Daklyeh

00:00 NBE SC ?-? Talaea EI-Gaish

22:59 Molde ?-? Odd Grenland

22:59 Brann ?-? Ham-Kam

22:30 Umm Salal ?-? Al-Arabi SC

22:30 Muaidar SC ?-? Al Duhail

00:30 Al-Ahli Doha ?-? Al-Sadd

00:30 Qatar SC ?-? Al Rayyan

06:00 FC Nacional Asuncion ?-? Libertad

04:30 Cumbaya FC ?-? Libertad FC

07:00 Tecnico Universitario ?-? Deportivo Cuenca

20:00 CF Sparta Selemet ?-? Gagauziya

19:00 FC Ahal ?-? HTTU Asgabat

19:00 FC Altyn Asyr ?-? Energetik Mary

19:00 Arkadag FK ?-? FC MERW

19:00 Nebitchi ?-? Kopetdag Asgabat

06:30 Miramar Misiones FC ?-? Nacional Montevideo

19:30 FC Mynai ?-? Dynamo Kyiv

22:00 PFC Oleksandria ?-? Obolon Kiev

18:00 Geita Gold ?-? Tanzania Prisons

20:00 Tabora United FC ?-? Kagera Sugar

22:15 Namungo FC ?-? Coastal Union

00:30 Azam ?-? Mashujaa FC

06:30 Colombia Nữ U20 ?-? Venezuela Nữ U20

04:00 Uruguay Nữ U20 ?-? Peru Nữ U20

06:30 Argentina Nữ U20 ?-? Ecuador Nữ U20

17:30 Peninsula Power Nữ ?-? Eastern Suburbs SC Nữ

19:00 Belediye Vanspor ?-? Ankaraspor FK

20:00 Sepahan ?-? Zob Ahan

22:59 CSKA Sofia ?-? Botev Plovdiv

06:00 Charlotte Independence ?-? Rhode Island

06:00 Detroit City ?-? Michigan Stars

06:00 Louisville City FC ?-? Greenville Triumph

08:00 New Mexico United ?-? Lubbock Matadors SC

09:30 Oakland Roots ?-? El Farolito SC

06:00 Hartford Athletic ?-? New York City Team B

06:00 North Carolina ?-? Carolina Core

06:00 Richmond Kickers ?-? Loudoun United

06:30 Memphis 901 ?-? Miami United

06:30 Miami FC ?-? South Georgia Tormenta FC

07:00 Birmingham Legion ?-? Chattanooga Red Wolves

07:00 Chicago flame B ?-? Indy Eleven

07:00 FC Tulsa ?-? Northern Colorado

07:00 Omaha ?-? El Paso Locomotive FC

09:30 Monterey Bay FC ?-? Irvine Zeta

09:30 Las Vegas Lights ?-? Spokane Velocity

01:45 Gateshead ?-? Aldershot Town

04:30 Cuniburo FC ?-? CD Vargas Torres

07:00 Guayaquil City ?-? Manta FC

02:00 San Antonio(ECU) ?-? 9 de Octubre

03:00 Chacaritas SC ?-? CD Independiente Juniors

03:00 Gualaceo SC ?-? Leones del Norte

01:00 Chelsea FC Nữ ?-? Aston Villa Nữ

07:00 SV Caiquetio ?-? SV Unistars

16:30 Mawlai SC ?-? Nangkiew Irat

21:30 NK Zagora Unesic ?-? NK Hrvatski VP

22:15 NK Tresnjevka ?-? HNK Segesta Sisak

18:00 Ironi Bnei Kabul ?-? Maccabi Ahva Shaab

21:00 Al Bataeh U21 ?-? Ajman Club U21

21:00 Khor Fakkan U21 ?-? Al-Jazira(UAE) U21

21:00 Hapoel Tel Aviv U19 ?-? Hapoel Kiryat Shmona U19

21:00 Doma United ?-? Remo Stars

02:15 FC Porto ?-? Vitoria Guimaraes

01:00 HK Kopavogur Nữ ?-? Fram Reykjavik Nữ

02:00 Afturelding Nữ ?-? Grindavik Nữ

02:00 Grotta Nữ ?-? IA Akranes Nữ

19:00 Stockport County Reserve ?-? Burnley (R)

20:00 Mansfield Town Reserve ?-? Sunderland (R)

16:30 Brisbane Olympic United FC ?-? Ipswich City

16:30 Southside Eagles ?-? Broadbeach United

16:30 Redlands United FC ?-? Eastern Suburbs Brisbane

19:00 Gandzasar Kapan ?-? FC Syunik

01:30 Chatham Town ?-? Hashtag United

17:00 Warta Poznan Youth ?-? Gornik Zabrze (Youth)

22:59 UD Ibarra ?-? Arucas CF

00:30 Pontardawe Town ?-? Cambrian Clydach

01:30 Cwmbran Celtic ?-? Trefelin

22:30 VG 62 ?-? Jazz Pori

22:59 JS Hercules ?-? OLS Oulu

22:59 Tampere United ?-? Inter Turku II

22:59 FC Paradiso ?-? Young Boys U21

00:30 FC St.Gallen U21 ?-? FC Rapperswil-Jona

00:30 Bavois ?-? FC Luzern U21

00:30 SC Cham ?-? Breitenrain

00:30 Kriens ?-? Bruhl SG

00:45 Delemont ?-? Biel Bienne

01:00 Bulle ?-? Zurich B team

01:00 Etoile Carouge ?-? Basuli B team

01:30 Servette U21 ?-? Lugano U21

17:15 Brisbane Strikers ?-? Moreton City II

23:30 Eckernforder SV ?-? Union Neumunster

23:30 SV Eichede ?-? Dornbreite Lubeck

00:00 MTSV Hohenwestedt ?-? SV Todesfelde

19:00 Nordsjaelland U17 ?-? AalborgU17

06:00 Vila Nova ?-? Cuiaba

20:00 Al-Zlfe ?-? Al-Draih

17:00 Kallithea U19 ?-? Ionikos U19

00:30 Excelsior Barendrecht Nữ ?-? Fortuna Sittard Nữ

01:45 Newry City Reserves ?-? Crusaders Reserves

01:45 Loughgall Reserves ?-? Glenavon Reserves

02:00 Larne Reserves ?-? Linfield Reserves

22:59 Qalali ?-? Buri

22:59 Isa Town ?-? Al-Ittifaq

22:59 Al-Tadhmon ?-? Al-Ittihad(BHR)

22:59 Sport Podbrezova ?-? Spartak Trnava

00:30 Supersport United ?-? Polokwane City FC

00:30 Sekhukhune United ?-? Stellenbosch FC

20:30 El Olympi ?-? El Hammam

20:30 Delphi SC ?-? Alexandria Petroleum

20:30 Telecom Egypt ?-? Asyut Petroleum

20:30 Kima Aswan ?-? Nogoom El Mostakbal

20:30 Talayie Alaistul ?-? Al Majd

20:30 Misr Elmaqasah ?-? Ghomhoreyet Shebin

23:05 Al Najma(KSA) ?-? Al-Orubah

23:25 Al-Jndal ?-? Al-Jabalain

00:45 Al Qaisoma ?-? Al-Faisaly Harmah

21:00 FK Iskra Danilovgrad ?-? FK Podgorica

20:00 Rayon Sports FC ?-? Bugesera

19:00 Biu Chun Rangers ?-? LeeMan

01:40 Club Atletico Tigre ?-? Chacarita juniors

00:00 TSV Steinbach Haiger ?-? TSG Hoffenheim (Youth)

00:15 Eimsbutteler TV ?-? FC Kilia Kiel

20:00 Niroye Zamini ?-? Ayandeh Sazan Ardabil

20:00 Sepidrood Rasht ?-? Shahrdari Bam

20:00 Kian Sam Babol ?-? Chooka Talesh

20:30 Shahrdari Mahshahr ?-? Shohada Babolsar

01:45 FC Alken (W) ?-? Moldavo (W)

19:30 Sai Kung ?-? WSE

21:00 Viktoria FC Szombathely (W) ?-? Szetomeharry (W)

14:00 Wellington Phoenix Reserve ?-? Western Suburbs

17:00 Tondela U19 ?-? Santa Clara U19

20:30 Aris Limassol Nữ ?-? Lefkothea Latisa Nữ

01:00 Atletico Paranaense (Youth) ?-? Santos (Youth)

01:00 RB Bragantino Youth ?-? Ceara (Youth)

01:00 Fluminense RJ (Youth) ?-? Goias (Youth)

01:15 CR Flamengo (RJ) (Youth) ?-? Palmeiras (Youth)

02:00 Corinthians Paulista (Youth) ?-? Internacional RS U20

02:30 Sao Paulo (Youth) ?-? Botafogo RJ (Youth)

22:59 JK Tallinna Kalev Nữ ?-? JK Tabasalu Nữ

20:00 Wisla Krakow II ?-? BKS Bochnia

22:00 Moravia Morawica ?-? Granat Skarzysko-Kamienna

22:00 Beskid Andrychow ?-? MKS Trzebinia

22:00 Kozlovice ?-? FC Strani

17:30 Gold Coast United ?-? Rochedale Rovers

03:00 Molinos El Pirata ?-? FC San Marcos

19:00 Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ ?-? Farul Constanta (W)

19:00 Olimpia Cluj Nữ ?-? ASU Politehnica Timisoara Nữ

21:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ ?-? Banat Girls Nữ

21:00 FK Buducnost Podgorica ?-? FK Rudar Pljevlja

21:00 Decic Tuzi ?-? Jezero Plav

15:15 Brisbane Strikers U23 ?-? Moreton City Excelsior II U23

15:30 Gold Coast United U23 ?-? Rochedale Rovers U23

11:15 Moreton City Excelsior II U23 ?-? Lions FC U23

21:30 SK Prostejov ?-? Vyskov

22:00 Chrudim ?-? SK Slovan Varnsdorf

22:00 Dukla Prague ?-? Opava

22:00 Sigma Olomouc B ?-? Slavia Kromeriz

22:00 Sparta Praha B ?-? Marila Pribram

22:00 FK MAS Taborsko ?-? Viktoria Zizkov

22:59 FK Graffin Vlasim ?-? Lisen

22:59 Brno ?-? Vysocina jihlava

16:00 Rukh Lviv II ?-? Chayka Petropavlovsk Borshchagovka

17:00 Karpaty Lviv II ?-? FC Trostianets

18:00 Skala 1911 Stryi ?-? Kremin B Kremenchuk

21:00 Druzhba Myrivka ?-? Real Pharma Ovidiopol

21:00 Kudrivka ?-? UCSA

19:00 Puskas Akademia Fehervar U19 ?-? Kisvarda FC U19

16:00 Italy U16 ?-? Belgium U16

21:00 Hungary U18 ?-? Greece U18

22:59 HSK Zrinjski Mostar ?-? FK Sloga Doboj

23:15 VfV Borussia 06 Hildesheim ?-? Germania Egestorf

00:00 SV Ramlingen Ehlershausen ?-? Eilvese

00:30 SC Vahr Blockdiek ?-? Bremerhaven

00:30 Villingen ?-? SG Sonnenhof Grossaspach

00:30 BSV Rehden ?-? Heeslinger SC

01:00 Wattenscheid 09 ?-? SpVgg Vreden 1921

01:00 Thes Sport ?-? Gent B

06:30 Atlanta United FC II ?-? Chattanooga

01:45 Biggleswade FC ?-? Aylesbury United

02:00 Strathspey Thistle ?-? Buckie Thistle FC

02:00 Formartine United ?-? Inverurie Loco Works

02:00 fraserburgh ?-? Brora Rangers

22:00 Omonia Nicosia FC ?-? Aris Limassol

00:00 Apollon Limassol FC ?-? AEP Paphos

01:45 City of Liverpool FC ?-? Bootle

01:30 Deportivo Muniz ?-? General Lamadrid

01:30 Central Ballester ?-? Uhl Que Sa

01:30 Puerto Nuevo ?-? Club Lujan

01:30 Claypole ?-? Yupanqui

01:30 Centro Espanol ?-? Argentino de Rosario

16:00 Slavia Praha U19 ?-? Sparta Praha U19

17:00 Dynamo Ceske Budejovice U19 ?-? Dukla Praha U19

22:00 FK Isloch Minsk ?-? FC Torpedo Zhodino

00:00 Dinamo Minsk ?-? Neman Grodno

17:00 Champion Maker Club Ajmer ?-? Brother United FC

02:40 Almirante Brown ?-? Estudiantes Rio Cuarto

15:30 Belconnen United ?-? Gungahlin United

15:30 OConnor Knights ?-? Canberra Olympic

15:30 Tuggeranong United ?-? Anu FC

16:00 West Canberra Wanderers ?-? Monaro Panthers

22:30 ASEC MIMOSAS ?-? Bouake FC

00:00 Estoril U23 ?-? Sporting Lisbon Sad U23

20:00 Upington City ?-? Platinum City

20:00 Venda ?-? Casric Stars

20:00 Orbit College ?-? Pretoria Callies

22:59 Greater Tomorrow FC ?-? Bombada FC

22:59 Gambia Armed Force ?-? Steve Biko

22:59 Wallidan FC ?-? WAA Banjul

21:00 Ural Sverdlovsk Oblast ?-? Rostov FK

21:00 Gazovik Orenburg ?-? Dynamo Moscow

23:30 Zenit St. Petersburg ?-? Spartak Moscow

14:00 Kampala Queens Nữ ?-? Asubo Gafford Nữ

19:00 Bahia de Feira BAU20 ?-? Jacuipense U20

20:00 FK Makedonija Gjorce Petrov ?-? Voska Sport

14:00 Wuhan Three Towns U21 ?-? Meizhou Hakka U21

14:00 Beijing Guoan U21 ?-? Changchun Yatai U21

14:00 Henan Football Club U21 ?-? Chengdu Rongcheng U21

14:00 Nantong Zhiyun U21 ?-? Guangxi Pingguo Haliao U21

22:00 Metallurg Lipetsk ?-? FK Krasnodar 2

17:00 Jinju Citizen ?-? Daejeon Citizen

17:00 Mokpo City ?-? Bucheon FC 1995

17:00 Seongnam FC ?-? Suwon FC

17:00 Daegu FC ?-? Chungbuk Cheongju

17:00 Gangwon FC ?-? Hwaseong FC

17:00 Gimcheon Sangmu FC ?-? Busan I Park

17:00 Incheon United ?-? Gimhae City

17:00 FC Anyang ?-? Gimpo FC

17:00 Gyeongnam FC ?-? Jeonnam Dragons

17:00 Jeju United ?-? Cheonan City

17:30 Ansan Greeners FC ?-? Suwon Samsung Bluewings

17:30 Seoul E-Land FC ?-? FC Seoul

05:30 Sampaio Correa ?-? Maranhao

07:00 Sao Raimundo/RR ?-? GA Sampaio

00:30 Ringmahon Rangers ?-? Midleton FC

01:45 Tolka Rovers ?-? Maynooth University Town FC

01:45 Wayside Celtic ?-? Liffeys Pearse

01:00 Lincoln Red Imps FC ?-? Europa FC

18:00 Irəvan FK ?-? Samaxı FC

18:30 FK MOIK Baku ?-? E Nel G Tick

05:00 Alianza FC Panama Reserves ?-? Potros Del Este Reserves

07:00 Veraguas FC Reserves ?-? CD Bocas Junior

05:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves ?-? Union Cocle

03:30 Galvez AC ?-? Independent AC

18:00 KF Drita Gjilan ?-? Prishtina

18:00 KF Ballkani ?-? FC Suhareka

15:15 Shanghai Shenhua W ?-? Foshan Athletics Nữ

06:00 Cibao FC ?-? Atlantico FC

05:00 Moca FC ?-? Atletico San Cristobal

05:00 Atletico Vega Real ?-? UniversidadO M

05:00 Atletico Pantoja ?-? Delfines Del Este

01:30 Montrose LFC Nữ ?-? Aberdeen Nữ

01:45 Celtic Nữ ?-? Hibernian Nữ

01:45 Spartans Nữ ?-? Motherwell Nữ

01:45 Hearts Nữ ?-? Glasgow Rangers Nữ

02:00 Glasgow City Nữ ?-? Partick Thistle Nữ

02:00 Hamilton FC Nữ ?-? Dundee United Nữ

22:59 Corvinul Hunedoara ?-? FC Voluntari

20:00 Almagro Reserves ?-? Deportivo Moron Reserves

21:00 Sacachispas Reserves ?-? CSD Flandria Reserves

00:00 Deportivo Merlo Reserves ?-? Villa San Carlos Reserves

01:00 Banfield Reserves ?-? Velez Sarsfield Reserves

01:00 Huracan Reserves ?-? Godoy Cruz Reserves

05:00 Boca Juniors Reserve ?-? Platense Reserves

17:00 Famalicao Nữ ?-? Racing Power Nữ

16:00 Grulla Morioka ?-? Cerezo Osaka

16:30 Vanraure Hachinohe FC ?-? Kashima Antlers

17:00 Matsumoto Yamaga FC ?-? Avispa Fukuoka

17:00 Yokohama SCC ?-? FC Tokyo

17:00 Azul Claro Numazu ?-? Consadole Sapporo

17:00 Giravanz Kitakyushu ?-? Machida Zelvia

17:00 Imabari FC ?-? Vissel Kobe

17:00 Ban Di Tesi Iwaki ?-? Albirex Niigata

17:00 Kagoshima United ?-? Tokyo Verdy

17:00 Omiya Ardija ?-? Nagoya Grampus

17:00 V-Varen Nagasaki ?-? Jubilo Iwata

17:00 Hindustan Aeronautics Limited ?-? Uttrakhand

20:00 CSyD Cooper ?-? Colon CF

00:00 Oriental ?-? Albion FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Argentina 9 1861

2  Pháp 12 1853

3  Braxin -25 1812

4  Anh 13 1807

5  Bỉ 1 1793

6  Bồ Đào Nha 11 1739

7  Hà Lan -3 1739

8  Tây Ban Nha 15 1725

9  Ý -9 1717

10  Croatia -35 1711

94  Việt Nam -6 1236

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Sweden (W) 19 2069

2  Spain (W) 50 2052

3  USA (W) -39 2051

4  England (W) -11 2030

5  France (W) -23 2004

6  Germany (W) -74 1988

7  Netherland (W) 5 1985

8  Japan (W) 44 1961

9  Brazil (W) -46 1949

10  Canada (W) -51 1945

34  Vietnam (W) -26 1623