Kết quả bóng đá hôm nay, Kqbd trực tuyến nhanh nhất

01:45 Bologna 3-3 Juventus 2-0

23:30 Salernitana 1-2 Verona 0-2

16:00 1 Dong Thap 2-0 Bà Rịa Vũng Tàu 2-0

00:10 Hacken 2-2 Malmo FF 0-1

00:00 Djurgardens 2-0 Halmstads 2-0

00:00 IK Sirius FK 0-0 Vasteras SK FK 0-0

22:59 Servette 0-1 Young Boys 0-0

22:59 FC Zurich 2-1 Lugano 1-0

22:59 Winterthur 1-3 St. Gallen 0-2

23:30 Racing Genk 1-0 Royal Antwerp 1-0

18:30 FC Ilbirs 2-1 FK Kara-Balta 1-1

19:00 Ulinzi Stars Nakuru 1-1 Muranga Seal 0-0

19:00 FC Talanta 0-2 KCB SC 0-1

22:59 Rigas Futbola skola 5-0 BFC Daugavpils 1 1-0

21:30 Grobina 0-2 FK Valmiera 0-0

00:30 F.C. Nouadhibou 2-0 Kaedi FC 1-0

22:15 Al-Naft 3-2 Al Qasim Sport Club 1-1

20:00 Al-Hudod 2-1 Newroz SC(IRQ) 0-1

20:00 Racing Beirut 1-1 Al-Safa 0-0

20:00 Al Bourj 0-1 Al-Nejmeh 0-1

20:00 1 Al-Ahed 0-3 Al-Ansar (LIB) 0-1

00:00 Beitar Jerusalem 1-1 Maccabi Petah Tikva FC 1-0

22:00 Ararat Yerevan 1-3 Alashkert 0-2

20:00 FK Van Charentsavan 1-1 Urartu 1-1

18:15 2 Khovd 3-1 Bavarians FC 2 1-0

22:59 Al-Riffa 1-2 Manama Club 0-0

00:00 Hafnarfjordur 1-2 KR Reykjavik 0-2

23:15 KA Akureyri 4-2 Fylkir 3-0

21:00 Vestri 1-4 Vikingur Reykjavik 1-3

22:00 FK Zvijezda 09 0-5 FK Zeljeznicar 0-1

22:00 HSK Zrinjski Mostar 4-0 FK Tuzla City 2-0

22:00 FK Velez Mostar 3-3 GOSK Gabela 1-1

22:00 FK Sloga Doboj 2-3 NK Siroki Brijeg 1 2-2

22:00 Sarajevo 1-1 Posusje 0-0

22:00 Borac Banja Luka 4-3 FK Igman Konjic 1-2

00:00 FK Nizhny Novgorod 2-6 CSKA Moscow 0-3

20:15 1 KVZSC 0-2 JKU FC 0-0

07:30 Huachipato 0-1 Audax Italiano 0-1

05:00 Cobresal 2-3 Coquimbo Unido 1 1-2

02:00 Shamrock Rovers 1-0 Derry City 1-0

01:45 St. Patricks Athletic 1-2 Shelbourne 0-1

00:00 Dinamo Bucuresti 2-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-0

22:59 Nordsjaelland 3-3 Midtjylland 3-2

21:00 Silkeborg 0-2 Brondby IF 0-2

19:00 Vejle 2-0 Hvidovre IF 2-0

19:00 Lyngby 3-1 Viborg 0-1

07:15 Rosario Central 1-1 Club Atletico Tigre 0-1

07:15 Racing Club 3-0 Argentinos Juniors 1 1-0

05:00 San Lorenzo 1-1 Lanus 0-1

05:00 Estudiantes La Plata 2-0 Deportivo Riestra 1-0

00:00 Al Wahda(UAE) 0-2 Al Ain 0-1

00:00 Al Bataeh 1-1 Hatta 0-1

21:10 Khor Fakkan 1-3 Al-Sharjah 0-0

21:10 Al-Jazira(UAE) 2-0 Emirates Club 1-0

06:00 1 Royal Pari FC 0-2 Always Ready 0-0

19:15 FC Wil 1900 0-3 Thun 0-0

19:15 Vaduz 2-2 Bellinzona 0-1

19:15 Stade Nyonnais 4-3 Aarau 2-1

19:15 FC Sion 3-0 Schaffhausen 1-0

19:15 Baden 2-2 Neuchatel Xamax 1-1

22:59 ZED FC 0-0 Al-Ittihad Alexandria 0-0

22:59 El Mokawloon El Arab 1-1 Pharco 1-0

20:00 Al Masry 0-0 Enppi 0-0

00:00 1 Zaglebie Lubin 2-1 LKS Lodz 1-0

00:15 Tromso IL 3-2 Rosenborg 0-2

22:10 Kristiansund BK 2-2 Brann 1-1

22:00 Stromsgodset 2-0 Haugesund 1-0

22:00 Sandefjord 0-3 Viking 0-1

22:00 Molde 2-4 Sarpsborg 08 1-2

22:00 Lillestrom 0-3 Fredrikstad 0-1

22:00 KFUM Oslo 0-0 Odd Grenland 0-0

22:00 Ham-Kam 1-0 Bodo Glimt 1-0

01:30 Palermo 0-1 Venezia 0-0

01:30 RCD Espanyol 2-1 Real Oviedo 1-1

01:30 Villarreal B 2-2 Albacete 1-2

08:00 Cienciano 0-0 Universitario De Deportes 0-0

03:00 UTC Cajamarca 2-4 Sport Boys 0-2

00:15 1 Slavia Sofia 3-1 Botev Plovdiv 2-1

21:45 Arda 0-0 CSKA 1948 Sofia 0-0

22:59 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-1 Chrobry Glogow 0-0

22:30 Luki Energiya 0-1 FC Tver 0-0

08:05 Tigres Zipaquira 0-1 Atletico Huila 0-0

03:00 Orsomarso 0-0 Real Cartagena 0-0

07:00 Tecnico Universitario 1-0 Orense SC 1-0

00:00 1 Corum Belediyespor 1-1 Bodrumspor 0-0

06:00 Deportivo Maldonado 0-2 Nacional Montevideo 0-0

01:00 Liverpool URU 2-1 Miramar Misiones FC 3 0-0

21:00 Ringkobing 5-2 B 1913 Odense 1 1-0

20:15 Vinder Vatanspor-VRI 5-2 Dalum 1-1

18:00 OKS 6-1 Kjellerup 3-0

17:00 Aarhus Fremad 2 2-2 Odder IGF 1 0-0

18:00 Mtibwa Sugar 0-0 Namungo FC 0-0

02:00 HFX Wanderers FC 1-2 Valour 0-0

06:00 Sao Paulo/SP Nữ 2-1 Flamengo/RJ Nữ 0-1

03:30 Fluminense RJ Nữ 2-0 Palmeiras SP Nữ 1 1-0

01:00 Gyori ETO 3-2 Vasas 3-2

01:30 Deportivo Metalurgico 0-1 Nautico Hacoaj 0-0

23:30 Barrancas FC 2-1 CU Deportivo Provincial Lobos 1 1-1

01:00 Progreso Reserves 2-0 Racing Club de Montevideo Reserves 0-0

01:00 Danubio Reserves 0-5 Atletico Fenix Reserve 0-1

01:00 Albion fc Reserves 0-1 Torque Reserves 1 0-0

01:00 CA River Plate Reserves 0-0 Nacional de Montevideo Reserves 0-0

22:00 Rospak FC 1-0 Sefwi All Stars FC 1-0

21:50 UJ Constantine 0-4 IRB Ain Smara 0-1

19:20 2 CRE Constantine 0-0 US Guettar Aich 0-0

19:00 Fortuna Alesund Nữ 1-1 Avaldsnes Nữ 1-0

00:00 Elazigspor 4-0 Efeler 09 0-0

20:00 Aliaga FUTBOL AS 1-0 Yeni Orduspor 0-0

90phút [1-0], 120phút [1-0]Pen [1-3]

20:00 1 Sebat Genclikspor 0-3 Musspor 0-1

20:00 Erbaaspor S 1-0 Kutahyaspor 1 0-0

90phút [1-0], 120phút [1-0]Pen [6-5]

22:59 OCK Olympique de Khouribga 0-1 RCOZ Oued Zem 1-0

22:59 Kawkab de Marrakech 1-2 CODM Meknes 1-2

22:59 JSM Jeunesse Sportive El Massi 1-1 Chabab Atlas Khenifra 0-1

22:59 Olympique Dcheira 1-0 Ittifaq Marrakech 0-0

22:59 Raja de Beni Mellal 2-0 USM Oujda 1-0

22:59 ASS Association Sportive de Sa 2-1 Chabab Ben Guerir 0-1

22:59 Wydad Fes 3-4 DHJ Difaa Hassani Jadidi 2-4

22:59 Racing Casablanca 4-0 Stade Marocain du Rabat 3-0

21:00 Sturm Graz (Youth) 2-0 SV Stripfing Weiden 1 1-0

21:00 St.Polten 2-2 SC Bregenz 2-1

21:00 1 Lafnitz 0-4 SV Ried 0-3

21:00 Kapfenberg 1-3 FC Liefering 1-0

21:00 Floridsdorfer AC 0-0 Grazer AK 0-0

21:00 FC Dornbirn 1913 2-1 Leoben 0-0

21:00 SKU Amstetten 1-1 SV Horn 1-1

21:00 Trenkwalder Admira Wacker 0-3 First Wien 1894 0-1

06:00 Deportivo Cali Nữ 1-0 Deportivo Pasto Nữ 0-0

04:00 Millonarios Nữ 3-1 La Equidad Nữ 1-0

03:30 Alianza Petrolera (W) 1-0 Inter Palmira (W) 1-0

01:00 Sheffield Utd U21 4-2 Swansea City U21 2-1

22:20 Zeta U19 5-2 FK Berane U19 0-2

10:00 Pachuca Nữ 2-4 Monterrey Nữ 1-3

08:00 Tigres Nữ 1-0 Club America Nữ 0-0

06:00 EC Mamore MG 0-0 Caldense MG 0-0

16:30 Shan United 1-0 Laconi Lian 1-0

22:59 Sport Club Dimona 1-1 Shimshon Tel Aviv 0-1

90phút [1-1], 120phút [2-2]Pen [23-22]

22:59 Moadon Sport Tira 4-2 Maccabi Ata Bialik 3-1

21:00 Grindavik 2-2 Grotta Seltjarnarnes 1-0

21:00 1 IBV Vestmannaeyjar 1-1 Thor Akureyri 1 0-0

20:00 Herfolge Boldklub Koge 3-1 Helsingor 0-1

18:00 Naestved 1-3 Hillerod Fodbold 0-0

20:20 Heartland Queens Nữ 0-2 Confluense Queens Nữ 0-0

18:10 Edo Queens Nữ 1-2 Rivers Angels Nữ 1-2

16:00 Bayelsa Queens FC Nữ 1-0 Nasarawa Amazons Nữ 0-0

20:00 Gandzasar Kapan 5-4 Pyunik B 3-3

20:00 Lernayin Artsakh 3-0 Ararat-Armenia B 1-0

20:00 BKMA II 2-0 FC Noah B 1-0

22:59 Hamar Hveragerdi 3-3 Tindastoll Sauda 2-1

22:00 Ymir 1-0 KA Asvellir 1-0

07:30 Tennessee SC 2-0 Birmingham Legion B 1-0

06:00 Florida Elite 1-1 SC Brave Lions 1-1

19:00 1. FC Bitterfeld-Wolfen 0-2 FSV Saxonia Tangermunde 0-0

22:59 1 FK Kauno Zalgiris II 2-0 FK Panevezys B 1 0-0

00:45 IF Sylvia 6-0 Syrianska Eskilstuna IF 2-0

00:00 IFK Trelleborg 3-1 Hogaborgs BK 0-0

22:00 Wil 1900 Nữ 0-7 FC Thun Nữ 0-5

22:59 Al Hussein Irbid 0-1 Al Faisaly 0-1

22:59 AL Salt 2-1 Al-Jalil 1 0-1

19:30 Ajax Amsterdam Nữ 3-1 Fortuna Sittard Nữ 0-0

06:30 Independiente Luque 1-0 Deportivo Santani 0-0

04:00 resistencia SC 2-1 Rubio nu 1-1

07:00 Guarani SP 1-2 America MG 1-1

05:00 Gremio Anapolis 1-2 Uniao Inhumas 1 1-0

22:00 Kremser 0-3 Wiener Viktoria 0-1

01:45 Wexford (Youth) 1-1 Cobh Ramblers 1-0

16:00 Hertha Berlin U19 3-3 Borussia Dortmund U19 1 1-1

90phút [3-3], 120phút [3-3]Pen [4-5]

22:59 Vikingur Gotu 2-0 NSI Runavik 1 0-0

22:59 HB Torshavn 2-1 B36 Torshavn 1-0

21:00 IF Fuglafjordur 2-2 Toftir B68 1 1-2

21:00 07 Vestur Sorvagur 2-0 EB Streymur 0-0

18:00 ASA Aarhus Nữ 3-2 Sundby BK Nữ 2-1

00:00 Vaxjo Nữ 0-2 Kristianstads DFF Nữ 0-1

00:00 Hammarby Nữ 0-1 FC Rosengard Nữ 0-0

17:00 Suwon FMC Nữ 1-0 Boeun Sangmu Nữ 1-0

17:00 Seoul Amazones Nữ 2-2 Sejong Gumi Sportstoto Nữ 0-0

17:00 Hyundai Steel Red Angels Nữ 2-2 KSPO FC Nữ 2-0

17:00 Gyeongju FC Nữ 2-0 Changnyeong Nữ 0-0

00:30 Cyprus U17 0-5 Czech Republic U17 0-3

00:30 Croatia U17 0-0 Austria U17 0-0

22:00 Denmark U17 2-0 Wales U17 1-0

22:00 Srbija C.Gora U17 1-0 Ukraine U17 1-0

08:00 Ifira Black Bird 1-2 AS Magenta Noumea 1-1

00:00 Skeid Oslo 2-1 Strommen 1-0

22:59 Brattvag 0-2 Hodd 0-2

21:00 Stjordals Blink 2-2 Grorud 2-1

21:00 Kvik Halden 2-3 Notodden FK 1-0

21:00 Flekkeroy IL 0-3 Sotra 0-2

20:00 Follo 0-2 Eidsvold Turn 0-1

19:00 Alta 5-0 Junkeren 0-0

19:00 Gjovik Lyn 1-4 Ullensaker/Kisa IL 0-1

06:15 Trem-AP 2-1 Humaita AC 1 0-1

20:45 1 Ferencvarosi TC Nữ 0-1 Gyori Dozsa Nữ 1 0-0

22:00 Al-Nasr Benghazi 6-3 AlHilal 3-0

21:30 Al Akhdar 2-2 Al-Tahaddi 1-0

03:15 EM Deportivo Binacional 2-0 Comerciantes FC 1-0

01:00 Academia Deportiva Cantolao 1-0 UCV Moquegua 1-0

07:30 Deportes Limache 1-3 San Marcos de Arica 0-2

15:30 Nanjing Tehu Football Club 0-0 Qingdao May Wind 0-0

15:20 Qingdao Chasing Youth 0-2 Jiangsu Nan Dongsheng 0-1

12:30 Shanghai Second 1-4 Shanxi TYUT Yida 0-2

12:30 Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly 9-0 Wuhan Juxing Shanyao 2-0

14:00 CD Sao Salvador 1-0 Bravos do Maquis 0-0

02:00 Senegal Nữ U20 2-0 Gambia U20 Nữ 1-0

22:59 Mali Nữ U20 1-1 Guinea Bissau (U20)Nữ 1-1

18:00 Poland U16 3-0 Wales U16 2-0

16:00 Turkey U16 3-3 Czech Republic U16 1-3

Pen [4-2]

16:00 Serbia (W) U16 1-2 Finland Nữ U16 0-1

16:00 Slovakia (W) U16 1-1 Italy Nữ U16 1-1

Pen [4-3]

00:00 Baerum SK 1-4 Asker 1-2

22:59 Honefoss BK 2-0 Elverum 1-0

22:59 1 Orkla 1-3 Surnadal 0-2

22:59 Flint 1-2 Frigg 1 0-2

21:00 Harstad 2-4 IF Floya 1-2

21:00 Spjelkavik 2-2 Lorenskog 0-0

21:00 Tiller 0-2 SK Trygg Lade 0-1

21:00 Vindbjart 1-0 Sola 0-0

20:00 Mandalskameratene 1-2 Brodd 1-1

20:00 Asane Fotball B 1-1 Hou Ge Xinte B team 1-1

20:00 Lokomotiv Oslo 2-0 Traff 0-0

20:00 Melhus 2-2 Byasen Toppfot 0-0

20:00 1 Loddefjord 1-3 Askoy FK 0-2

19:00 Skjetten Fotball 5-1 Ready 2-1

19:00 Skedsmo 1-2 Gjelleraasen IL 1-1

18:30 Ulfstind 7-1 Bodo Glimt 2 3-1

18:30 1 Skjervoy 5-0 Mjolner 4-0

21:00 Lupo-Martini Wolfsburg 1-0 Arminia Hannover 0-0

21:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 3-0 SV Atlas Delmenhorst 1-0

21:00 Rotenburger SV 1-1 SSV Vorsfelde 0-1

20:30 TuS Ennepetal 0-1 SC Preussen Munster II 0-1

20:30 Adams Sam Beek 1-2 Sportfreunde Lotte 1-1

20:30 SG Finnentrop/Bamenohl 2-4 ASC 09 Dortmund 2-1

20:30 VfL Vichttal 4-0 Fortuna Koln II 2-0

20:15 SpVg Frechen 20 9-0 FC Germania Teveren 4-0

20:00 SpVgg Vreden 1921 1-2 TUS Bovinghausen 04 0-1

20:00 SV Westfalia Rhynern 4-2 TSG Sprockhovel 3-0

20:00 Borussia Freialdenhoven 4-1 Hennef 05 2-1

20:00 1 FC Eintracht Rheine 1-5 SpVgg Erkenschwick 0-4

20:00 TSV Victoria Clarholz 2-2 Siegen Sportfreunde 1-1

20:00 Bergisch Gladbach 09 2-0 Hurth 0-0

20:00 Siegburger SV 04 3-1 SpVg Porz 1919 2-0

17:00 Eilvese 2-4 Eintracht Celle 2-0

00:05 Rosenborg BK Nữ 3-2 LSK Kvinner Nữ 2-0

20:00 Stabaek Nữ 3-2 Aasane Nữ 1 0-1

20:00 Roa Nữ 1-2 Lyn Nữ 0-1

20:00 Arna Bjornar Nữ 1-3 Valerenga Nữ 0-1

19:30 Kolbotn Nữ 2-6 SK Brann Nữ 2-3

22:30 AS-FAN 2-0 Urana 1-0

01:00 Uniao Central 1-0 Riostrense RJ 1-0

20:30 Bayer Leverkusen (W) 2-3 Werder Bremen (W) 0-1

20:30 Nurnberg (W) 2-1 FCR 2001 Duisburg (W) 1-0

20:30 VfL Wolfsburg (W) 6-0 SG Essen-Schonebeck (W) 1 5-0

20:30 Koln (W) 0-1 Eintracht Frankfurt (W) 0-1

20:30 Hoffenheim (W) 1-4 Bayern Munchen (W) 1-1

20:30 SC Freiburg (W) 2-1 RB Leipzig (W) 1-1

20:10 FC Hansa Luneburg 3-1 SV Lindwedel Hope 2-0

08:00 Saprissa Nữ 4-1 Sporting San Jose Nữ 4-1

01:30 2 Club Lujan 1-1 Leandro N Alem 0-1

07:30 1 Atletico Mitre de Santiago del Estero 1-0 CA Brown Adrogue 1 1-0

07:10 San Martin Tucuman 2-0 Patronato Parana 0-0

01:40 Almirante Brown 0-0 San Telmo 0-0

21:30 Launsdorf 2-2 SV Eberstein 0-1

21:00 Pertlstein/Fehring II 2-3 USV Gnas II 1-1

21:00 1 Helfort 15 3-0 FV Austria XIII 3-0

23:30 Bombada FC 0-1 Steve Biko 0-0

23:30 TMT FA 1-1 Greater Tomorrow FC 1-1

23:30 WAA Banjul 0-1 Falcons FC 0-1

22:30 SK Pama 0-2 Andelsbuch 1 0-1

22:00 SVG Reichenau 4-0 FC Volders 2-0

23:30 Torpedo Moscow 1-1 Shinnik Yaroslavl 0-0

22:00 Sokol 1-0 Volgar-Gazprom Astrachan 0-0

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 1-2 FK Leningradets 1-1

22:00 PFK Kuban 0-1 Khimki 0-1

21:45 Arsenal Tula 1-0 Akron Togliatti 1-0

21:00 Tyumen 2-0 KAMAZ Naberezhnye Chelny 0-0

16:00 1 SKA Khabarovsk 0-1 Alania Vladikavkaz 0-0

01:10 Ballymun United 1-2 Crumlin United 1-1

16:00 Brondby U21 0-3 Frederikssund FB U21 0-2

21:00 Termez Surkhon 0-1 Nasaf Qarshi 0-1

21:00 Dinamo Samarqand 1-1 Pakhtakor 0-1

01:00 1 Reading U21 3-3 Sunderland U21 1-2

90phút [3-3], 120phút [3-4]

06:00 Athletic Club MG 1-0 Aparecidense GO 0-0

06:00 Floresta CE 0-2 Figueirense 0-0

01:00 River Plate Nữ 1-0 Huracan Nữ 0-0

00:00 Ferro Carril Oeste Nữ 0-0 Racing Club Nữ 0-0

19:15 Johor Darul Takzim II U23 3-0 Sabah U23 1-0

16:30 PDRM U23 2-1 Penang U23 1-0

16:15 Terengganu II U23 0-0 Negeri Sembilan NAZAU23 0-0

01:00 Los Andes Reserves 0-1 Sportivo Italiano Reserves 0-0

19:00 Yantra Gabrovo 1-2 Marek Dupnitza 1 1-2

19:00 Strumska Slava 2-0 FC Dobrudzha 1 1-0

19:00 PFK Montana 0-2 Septemvri Sofia 0-1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Argentina 9 1861

2  Pháp 12 1853

3  Braxin -25 1812

4  Anh 13 1807

5  Bỉ 1 1793

6  Bồ Đào Nha 11 1739

7  Hà Lan -3 1739

8  Tây Ban Nha 15 1725

9  Ý -9 1717

10  Croatia -35 1711

94  Việt Nam -6 1236

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Sweden (W) 19 2069

2  Spain (W) 50 2052

3  USA (W) -39 2051

4  England (W) -11 2030

5  France (W) -23 2004

6  Germany (W) -74 1988

7  Netherland (W) 5 1985

8  Japan (W) 44 1961

9  Brazil (W) -46 1949

10  Canada (W) -51 1945

34  Vietnam (W) -26 1623